máy tính bảng|sửa chữa nhà hà nội

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 31

Chủ đề: Video clip từ xưa đến nay của A2

Junior Member

Smile Video clip từ xưa đến nay của A2

Chào các bạn, mình là một fan hâm mộ A2 từ lâu, hiện mình muốn tìm kiếm lại những video clip trước giờ của A2, trên youtube vẫn còn một số clip nhưng chất lượng kém quá, coi ko đủ độ phê.

Bạn nào còn lưu giữ những clip từ trước đến giờ có thể chia sẻ với mọi người được không? Mình có một số clip chất lượng và sẽ chia sẻ với mọi người ở đây luôn (sẽ up trong thời gian sớm nhất).

Junior Member rồngvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Hoá
    mình cũng có mong muốn này

Bạn muốn tìm lại clip nào?

Junior Member
    Kể ra thì nhiều lắm,những clip từ khi A2 còn hát cho Kim Lợi ấy,bạn nào còn giữ thì up lên cho mọi người xem nhé

Thôi vậy góp gió thành bão vậy, ta lập một topic riêng biệt - ai có clip nào hay và chất lượng thì cứ up lên, ! Hy vọng chúng ta có thể tổng hợp được 1 bộ collection như thế!

phuongkhotinh
    Guest
    Tình hình là ngoài channel Video của A2 ngoài website sẽ lần lượt update hầu hết các video clip và liveshow từ xưa giờ đó bạn bạn cùng theo dõi nha!

Junior Member
    [QUOTE=phuongkhotinh;319]Tình hình là ngoài channel Video của A2 ngoài website sẽ lần lượt update hầu hết các video clip và liveshow từ xưa giờ đó bạn bạn cùng theo dõi nha![/Q
    không hiểu gì luôn
    Còn mình em giữa dòng đời xuôi ngược và ánh trăng vẫn soi sáng bóng hình ai ...

phuongkhotinh
    Guest
    ý mình là bạn ra ngoài trang chủ www.lamtruong.vn và vào mục video sẽ có 1 kênh video riêng của a2 và kênh đó trong sẽ update gần như đầy đủ video clip của a2 từ xưa đến giờ cũng như các liveshow trong nay mai!

Đang ở
    Thanh Hoá

^^

<iframe width="560" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/WlDiBR4wdms" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>
    mọi người đã xem cái này chưa ak

Đang ở
    Thanh Hoá

Mọi người đã xem cái nè chưa