máy tính bảng|sửa chữa nhà hà nội

Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Lựa chọn

Lựa chọn

Có người hỏi mình là nếu giả xử A2 Lam Trường của mày với người iu mày rớt xuống núi và mày chỉ cứu được 1 người thôi thì mày cứu ai?
    Nhỏ này bít lựa câu hỏi ghê luôn
    ỪA hỏi thì tao trả lời :"mày biết rồi còn hỏi tất nhiên là tao sẽ cứu tình iu to đùng của ta rồi"
    Người ta :"tao sợ mày rồi đó"
    ỪA đối với tao thì: "anh lúc nào cũng là số 1 mà"
    Người ta :"mày thì bao giờ cũng chỉ A2 Lam Trường "
    Hehe tao mà .nhưng mà mai mốt đừng có giả xử "TÌNH IU TO ĐÙNG" của tao rớt xuống núi nữa nha mày
    Thấy nó cũng zui zui viết lên chia sẻ với mọi người có chung lựa chọn với mình

Moderator
    số 1 thôi hả, tưởng phải số 0 chớ. hihi

Junior Member
    Mình không biết làm sao ..giờ đang khóc ..Giá như thời gian đùng way mình nhớ người mình iu quá ..nhớ những tình cảm mà 2 đứa dành cho nhau ...Mình buồn lắm khi không gặp anh ý ..Nếu anh ấy chết chắc mình chết theo anh ý quá ..một cảm giác ngu ngốc khi ai đó chết vì tình ko ngờ hôm nay mình đón nhận ...Nỗi đau này quá lớn không biết sẽ hành hạ mình thế nào đây ..Anh hai oi nếu em roi vao hoàn cảnh phải lựa chọn thi nguoi nao gan nhat em sẽ cứu người đó ..Còn nếu nhường mạng sống của em cho 2 người cùng sống em sẳn lòng .
    Còn mình em giữa dòng đời xuôi ngược và ánh trăng vẫn soi sáng bóng hình ai ...

Cuộc sống vui vẻ, thoải mái, bình yên nhất là không bao giờ ở vào hoàn cảnh phải lựa chọn.

Junior Member
    Vâng.... Ánh trăng đẹp nhất khi mặt nước phẳng lặng không gợn sóng ...Dưới dòng đời những kẻ yêu nhau và hạnh phúc .Anh Hai ơi... hãy để trái tim mình quyết định theo lý lẽ của nó là đúng nhất phải không anh ...Có lẻ em đã đánh mất tình yêu như bài hát của anh .... Ánh trăng chỉ để nhìn và không thể chọn lựa ...Ánh trăng ở xa quá làm sao ta với tới được nhưng ánh trăng vẫn soi sáng, vẫn cảm nhận bao ưu sấu giông gió của dòng đời , dòng người .....và rồi ánh trăng vẫn lẻ loi cô đơn..
    Vượt qua bao giông gió cho dù tình yêu càng sâu , thủy chung thì càng đau khổ hơn khi chia ly vi sinh lảo. Vì nợ nhau mà mọi người hiện hửu thế gian , mình kiếp trước nợ tình nên kiếp này rơi lệ . Bây giờ thì mình cảm gíác bình an khi suy nghĩ điều này con người ngủ trên gối tuyết và đi giày hoa. Hãy iu mọi người bạn nhé .

Junior Member rồngvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Hoá
    mỗi lần có chuyện buồn mình lại thích nằm nghe nhạc a2

Junior Member
    Hôm nay mình buồn lắm ...sinh nhật mà hôm qua mình lạc mất người yêu ...Không biết hiện giờ anh ấy đang ở đâu và làm gì ...Chắc mình đang mu muội vào lưới tình và không thể thoát ra khỏi ....

Junior Member vandieuhuy's Avatar
    Chắc bạn rất thích và thần tượng A2 rất nhiều, và bạn cũng đã rất có can đảm để nói lên nó. Nhưng bạn hãy quan tâm cho những người thân trong gia đình, những người gần gũi ta trước...Nếu mình trong tình cảnh này thì mình sẽ cứu ai gần mình nhất, vì khả năng mình làm được điều gì thì hãy thực hiện nó ngay, đừng làm khó mình rồi sau đó cũng có thể mất đi cả 2, A2 cũng sẽ vui lắm khi FC của mình biết quan tâm, yêu thương mọi người lắm đó bạn.
    A2 số I