máy tính bảng|sửa chữa nhà hà nội

Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Góp ý để forum phát triển :)

Junior Member

Góp ý để forum phát triển :)

Trước tiên xin lỗi các bạn quản trị, mình không có ý "múa rừu qua mắt thợ". Mình cũng không phải chuyên gia phát triển web hay tương tự . Mình chỉ lấy ý kiến của một cá nhân hâm mộ anh Hai và muốn forum về anh phát triển mạnh thôi . Mình để ý thấy forum ta hoạt động rất im ắng, bản thân mình cũng là thành viên hầu như không post bài (và cũng không tìm thấy những box xôm tụ để "chém" ^^). Đi sâu hơn một chút từ cảm nhận riêng mình, mình thấy forum nên thêm một vài box hấp dẫn nữa, sao cho vừa đủ nhưng không quá lan man, dư thừa là được . Ví dụ những mục Hot như công nghệ, game, thủ thuật, download... cũng khá hấp dẫn . Sau nữa là đội ngũ mod forum nên nhiệt tình viết những bài viết hay, càng nhiều càng tốt. Khi nội dung hấp dẫn và phong phú thì sẽ dần hấp dẫn mọi người hơn . Đôi lời chân thành gửi các bạn quản trị

phuongkhotinh
    Guest
    Cảm ơn bạn đã có lời đóng góp chân thành và nhiệt tình cho forum nha!!
    Riêng mình, mình sẽ cố gắng tổ chức thêm nhiều trò chơi nhỏ nhỏ vui vui cho các bạn tham gia rồi làm quen nè tiêu biểu là giờ bạn vào box Giới thiệu làm quen kết bạn để tham gia chơi 1 số trò chơi nhỏ nhỏ ở đó nha hihi!
    Bạn có ý tưởng tổ chức event nào nhỏ nhỏ hay hay thì inbox mình rồi mình sẽ cố gắng triển khai nha!
    Lần sửa cuối bởi phuongkhotinh, ngày 22-04-2012 lúc 06:58 AM.