PDA

View Full Version : Tìm người quen

mapmina
04-08-2012, 02:05 AM
Ly à, còn nhớ chị không? mất liên lạc gần10 năm rồi còn gì. Chắc giận chị lắm nhỉ vì chị mà mất toi bộ chuyện tranh, không xin ý kiến tự làm mai làm mối lung tung. Kể ra bà mối này cũng không mát tay lắm không những không thành công lại còn bị ghét nữa chứ. Dù sao chị vẫn tò mò buổi gặp mặt hôm đấy vì hỏi Thọ nó chẳng nói gì cả.
Dạo này thế nào rồi? cuộc sống có gì thay đổi ko? Có còn liên lạc với mọi người trong FC không? Hoàng đi du học đã về chưa? Hải Anh không biết bây giờ làm gì rồi? Nga dạo này đã mi nhon chưa nhỉ? hay lại giống chị càng ngày càng phát tướng.
Nếu một ngày nào đó có đi lang thang vào đây nhớ liên lạc với chị rồi hẹn mọi người cà phê cà pháo nhé. Lâu lẳm rồi không đi buôn dưa lê dưa cà.

phuongkhotinh
09-11-2012, 09:56 PM
Chị ơi hồi xưa chị ở Hà Nội ah! Hồi xưa chị có đi quay chương trình Mtv Miên Nhiệt Đới với A2 ko?

mapmina
12-11-2012, 11:38 PM
Ừ, chị người Hà Nội. Chị không đi tham gia chương trình đó.

phuongkhotinh
13-11-2012, 06:13 PM
tại e nghe c nói thấy quen quen :D vậy không biết chị có biết c Mai :D hay chương trình Âm nhạc và những người bạn của A2 ngoài HN ko :P

mapmina
14-11-2012, 11:31 PM
Nếu là Mai trong ban điều hành FC Hà Nội thì chị đã gặp rồi, tại lâu quá ko nhớ thôi. Nhắc đến chương trình này chị vẫn nhớ vì nó gắn nhiều kỷ niệm.

phuongkhotinh
15-11-2012, 02:51 PM
hihi :D vui c ha! Sắp tới video channel của website sẽ đưa toàn bộ chương trình lên ah :D đón xem nè :D

mapmina
15-11-2012, 11:08 PM
chị ko dám xem lại đâu, vì nhìn chị xấu tệ.:D. Vậy là đã được chín năm rồi đấy. Hôm đấy FC Sài Gòn cũng có một số bạn tham gia đấy, có em trong đó không?

phuongkhotinh
16-11-2012, 12:08 AM
em lúc đó còn nghe nhạc bé Xuân Mai c ơi :D Với e lúc đó a2 là 1 chú có quả đầu dựng dựng với nụ cười có 2 đồng điếu và hay đổ mồ hôi haha :))
em nghe nhạc , hiểu và cảm thấy nhạc a2 hay trễ lắm...... chắc cũng phải năm 2006 trước đó e cũng có đi xem "chú Trường" hát trong 2 liveshow Lời trái tim muốn nói với Cho bạn cho tôi lun......nhưng coi xong e vẫn về hát nhạc bé XUân Mai ah haha